โครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การนำเสนอผลงาน โครงการโรงเรียนสุจริต ประจำปีงบประมาณ 2566
![S 12214290 0](/images/19-fonn/S__12214290_0.jpg)
วันที่ 23 สิงหาคม 2566
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดการประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การนำเสนอผลงานการประกวดแข่งขันกิจกรรมการเรียนรู้ ภายใต้โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรมและธรรมาภิบาลในสถานศึกษา และสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 จุดที่ 3 ระดับภูมิภาค ภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนล่าง ระหว่างวันที่ 23 – 25 สิงหาคม 2566 ณ โรงแรมเทพนคร อ.เมือง จ.บุรีรัมย์ โดยมีนายภูธร จันทะหงษ์ ปุณยจรัสธำรง ผู้ช่วยเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานเปิดการประชุม
![S 12214356 0](/images/19-fonn/S__12214356_0.jpg)
![S 12214401 0](/images/19-fonn/S__12214401_0.jpg)