วันที่ 11 สิงหาคม 2563 เวลา 10.30 น.
นายศักดา จันทร์ฝอย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด อ.แคนดง, ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรในสังกัด ถวายภัตตาหารเพล ปัจจัยและเทียนพรรษาแด่พระสงฆ์ ณ วัดสว่างแคนทะเล อ.แคนดง จ.บุรีรัมย์ โดยเป็นวัดที่ 5 ตามโครงการทำบุญ 9 วัด เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ปี 2563
![1182020 ๒๐๐๘๑๑ 60](/images/fonn/1182020_๒๐๐๘๑๑_60.jpg)
![1182020 ๒๐๐๘๑๑ 45](/images/fonn/1182020_๒๐๐๘๑๑_45.jpg)