พิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันนวมินทรมหาราช ๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๖
![S 13238326 0](/images/19-fonn/S__13238326_0.jpg)
วันที่ ๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๖
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ พร้อมด้วย นายวุฒิชัย สารุสุข, นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รอง ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต ๔ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศลและพิธีวางพวงมาลา
เนื่องในวันนวมินทรมหาราช ๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๖ ณ ห้องประชุมอินทนิล โรงเรียนอนุบาลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล) อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์ โดยมี นายสุพจน์ พรอยู่ศรี ปลัดอำเภอพุทไธสง รักษาราชการแทนนายอำเภอพุทไธสง เป็นประธานในพิธี
![S 13238392 0](/images/19-fonn/S__13238392_0.jpg)
![S 13238582 0](/images/19-fonn/S__13238582_0.jpg)