การประชุมประธานกลุ่มโรงเรียน ผู้อำนวยการกลุ่ม / หน่วย ในสังกัด
![S 12189700](/images/19-fonn/S__12189700.jpg)
วันที่ 21 สิงหาคม 2566
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการประชุมประธานกลุ่มโรงเรียน ผู้อำนวยการกลุ่ม / หน่วย ในสังกัด ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
โดยเป็นการประชุมเพื่อเตรียมควาพร้อมในการจัดกิจกรรมโครงการประชุมเพื่อพัฒนาสมรถถนะชีวิต ส่งเสริมและพัฒนาสุขภาพอนามัยของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566
![S 12189707 0](/images/19-fonn/S__12189707_0.jpg)
![S 12189714 0](/images/19-fonn/S__12189714_0.jpg)
![S 12189715 0](/images/19-fonn/S__12189715_0.jpg)