การประชุมโครงการสหกรณ์สัญจร พบปะใกล้ชิด…สมาชิกอุ่นใจ ประจำปี 2566
![S 12181902 0](/images/19-fonn/S__12181902_0.jpg)
วันที่ 20 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดการประชุมโครงการสหกรณ์สัญจร พบปะใกล้ชิด…สมาชิกอุ่นใจ ประจำปี 2566 โดยมีนายประเสริฐ บุญเรือง ประธานกรรมการสหกรณ์ออมทรัพย์ครูบุรีรัมย์ จำกัด เป็นประธานเปิดการประชุม ณ ห้องประชุมฮักกัน สุขใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![S 12181906 0](/images/19-fonn/S__12181906_0.jpg)
![S 12181949 0](/images/19-fonn/S__12181949_0.jpg)