"การอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาอำเภอและแกนนำ TO BE NUMBER ONE ต้นแบบ "
![S 11657251](/images/19-fonn/S__11657251.jpg)
วันที่ 19 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาอำเภอและแกนนำ TO BE NUMBER ONE ต้นแบบ ณ โดมโรงเรียนอนุบาลทรัพย์ปัญญา อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์ โดยมีนายสุพจน์ พรอยู่ศรี ปลัดอำเภอพุทไธสง เป็นประธานเปิดการอบรม
![S 11657250](/images/19-fonn/S__11657250.jpg)
![S 11657255](/images/19-fonn/S__11657255.jpg)
![S 11657259](/images/19-fonn/S__11657259.jpg)