"สพป.บุรีรัมย์ เขต ๔ ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาส วันเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๖"
![S 11092073](/images/19-fonn/S__11092073.jpg)
วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๖.๓๐ น.
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ มอบหมายให้นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ พร้อมบุคลากรในสังกัด ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาส วันเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๖
![S 11092151](/images/19-fonn/S__11092151.jpg)
พิธีในภาคเช้า ประกอบด้วย พิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล (พระสงฆ์และสามเณร จำนวน ๔๖ รูป) มี นายตวงอัฐ บุตรวิชา นายอำเภอพุทไธสง เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการและประชาชน เข้าร่วมกิจกรรมเพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดี ณ ห้องประชุมอินทนิล รร.อนุบาลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล)
![S 11091984](/images/19-fonn/S__11091984.jpg)