"สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ประชุมพัฒนาผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการและลูกจ้าง ครั้งที่ 2/2566"
![S 10321929](/images/19-fonn/S__10321929.jpg)
วันที่ 11 เมษายน 2566 เวลา 09.00 น.
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการประชุมพัฒนาศักยภาพผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรทางการศึกษา ข้าราชการและลูกจ้างสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ณ ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล)
![S 10321970](/images/19-fonn/S__10321970.jpg)
![S 10321968](/images/19-fonn/S__10321968.jpg)
ในการนี้ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 นำโดยนายศักดา จันทร์ฝอย ประธาน อ.ก.ค.ศ.ฯ ได้พบปะ และมอบนโยบายในการปฏิบัติหน้าที่แก่ที่ประชุม
![S 10322208](/images/19-fonn/S__10322208.jpg)
![S 10322207](/images/19-fonn/S__10322207.jpg)