สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมงานประเพณี ฮีต 12 คอง 14
![S 8954417](/images/19-fonn/S__8954417.jpg)
วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 13.00 น.
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมขบวนแห่งานประเพณี ฮีต 12 คอง 14 โดยร่วมขบวนกับโรงเรียนอนุบาลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล) ในขบวนที่ 3 บุญข้าวจี่ เริ่มการเดินขบวนจากโรงเรียนอนุบาลพุทไธสงฯ ไปยังสถานที่จัดงาน ณ ลานกิจกรรมบึงสระบัว อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์
![S 8954135](/images/19-fonn/S__8954135.jpg)
![S 8954140](/images/19-fonn/S__8954140.jpg)
![S 8954107](/images/19-fonn/S__8954107.jpg)