"สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมงานประเพณีวันลอยกระทง ประจำปี 2565"
![S 6610997](/images/19-fonn/S__6610997.jpg)
วันที่ 8 พฤศจิกายน 2565 เวลา 17.00 น.
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายพิทักษ์ สมพร้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมประเพณีวันลอยกระทง ณ ลานบึงสระบัว อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์ โดยมีนายสุรชัย ลิ่มวิไลกุล สมาชิกสภาจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานในพิธี และนายคมกฤต จันทร์ตั้งอัฐ นายกเทศมนตรีตำบลพุทไธสง กล่าวรายงาน
![S 6611001](/images/19-fonn/S__6611001.jpg)
![S 6611120](/images/19-fonn/S__6611120.jpg)