"ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่งในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที ๕"
![S 6275077](/images/19-fonn/S__6275077.jpg)
วันที่ ๒๓ ตุลาคม พ.ศ.๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๐๐ น.
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ ได้มอบหมายให้ นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ นำคณะบุคลากรในสังกัด ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายสักการะพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ ๕ ณ พระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ ๕ บริเวณด้านหน้าที่ว่าการอำเภอพุทไธสง อำเภอพุทไธสง จังหวัดบุรีรัมย์ โดยมีนายตวงอัฐ บุตรวิชา นายอำเภอพุทไธสง เป็นประธานในพิธี
![312599465 428025776143513 7292766846879006926 n](/images/19-fonn/312599465_428025776143513_7292766846879006926_n.jpg)
![312740821 428028272809930 9170780102773990172 n](/images/19-fonn/312740821_428028272809930_9170780102773990172_n.jpg)