สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ต้อนรับ - ส่ง ผู้บริหารการศึกษา
![S 5858153](/images/S__5858153.jpg)
วันที่ 4 ตุลาคม 2565
นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รักษาการ ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม/ผู้อำนวยการสถานศึกษา ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมต้อนรับนายบุญถิ่น มหาสาโร ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 และส่งนายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผอ.สพป.สุรินทร์ เขต 2 ณ หอประชุมโรงเรียนอนุบาลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล)
ในการนี้ ได้รับเกียรติจากนายศักดา จันทร์ฝอย อดีตผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานในพิธี
![S 5857832](/images/S__5857832.jpg)
![S 5858015](/images/S__5858015.jpg)