![S 37109813](/images/19-fonn/S__37109813.jpg)
วันที่ 2 กันยายน 2565
นายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์เขต 4 เป็นประธานเปิดการแข่งขันกีฬา-กรีฑานักเรียน กลุ่มโรงเรียนพุทไธสง 1 ประจำปีการศึกษา 2565 ณ รร.บ้านแดง (สหราษฎร์วิทยา) อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์
![S 37109815](/images/19-fonn/S__37109815.jpg)
![S 37109823](/images/19-fonn/S__37109823.jpg)