![S 9584855](/images/19-fonn/S__9584855.jpg)
วันที่ 5 ธันวาคม 2564
นายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้ นายพิทักษ์ สมพร้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2564 ณ ศาลาประชาคมอำเภอพุทไธสง โดยมีนายสมภพ มุกดาสนิท นายอำเภอพุทไธสง เป็นประธานในพิธี
![S 9584692](/images/19-fonn/S__9584692.jpg)
![S 9584729](/images/19-fonn/S__9584729.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม