ประธานในงานฌาปนกิจศพ
![S 9437192](/images/19-fonn/S__9437192.jpg)
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2564 เวลา 14.30 น.
นายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานในงานฌาปนกิจศพนางจุน ปานเพชร มารดาของนางมนทิรา ปานเพชร นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ณ วัดป่าสตึกวนาราม อ.สตึก จ.บุรีรัมย์
![S 9437205](/images/19-fonn/S__9437205.jpg)
![S 9437310](/images/19-fonn/S__9437310.jpg)