วันที่ 28 มกราคม 2564
นายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4, นายสิทธิพร ธรรมรักษา ผอ.รร.วัดสุคันธารมย์, นางเพลินจิตร นัดกล้า ผอ.รร.อนุบาลสตึกฯ, และนายศุภมิตร วัฒนานุสิทธิ์ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูฯ ประเมินผู้อำนวยการสถานศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 1 (รอบ 6 เดือนแรก)
ผู้รับการประเมิน นางปภัสรินทร์ คริช ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโจด อ.คูเมือง จ.บุรีรัมย์
![S 6128022](/images/S__6128022.jpg)
![S 6127871](/images/S__6127871.jpg)
![S 6127848](/images/S__6127848.jpg)