9 มี.ค.2564
คณะ อ.ก.ต.ป.น. คณะที่ 7 นำโดยนายวิทยา นนท์นภา รอง ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วย นางสาวศศิพร รินทะ, นายสมชาติ ปรึกไธสง, นายจรูญ วิเศษฎ์ศิลป์, นายปรัชญา พลพุฒินันท์ และ นางพลอยชนก ทุนไธสง ออกติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษา พร้อมทั้งให้ข้อเสนอแนะ ต่อยอดในการดำเนินจัดการศึกษา ณ โรงเรียนวัดธรรมประสิทธิ์ และโรงเรียนวัดสระบัว อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์
![101713](/images/101713.jpg)
![S 9027738](/images/S__9027738.jpg)