"การอบรมพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาโดยกลุ่มโรงเรียนบ้านใหม่ไชยพจน์1 และ 2"
![S 23101498](/images/19-fonn/S__23101498.jpg)
14 กรกฎาคม 2566
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ได้มอบหมายให้นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รอง ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดการอบรมพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาโดยกลุ่มโรงเรียนบ้านใหม่ไชยพจน์1 และ 2 ร่วมกับสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา อ.บ้านใหม่ไชยพจน์ และสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ณ ศาลาประชาคมอำเภอบ้านใหม่ไชยพจน์ อ.บ้านใหม่ไชยพจน์ จ.บุรีรัมย์
![S 23101511](/images/19-fonn/S__23101511.jpg)
![S 23101507](/images/19-fonn/S__23101507.jpg)