“Open House เปิดบ้านวิชาการ รร.บ้านสตึก”
![S 9674796](/images/19-fonn/S__9674796.jpg)
วันที่ 10 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานในพิธีเปิดบ้านวิชาการ โรงเรียนบ้านสตึก สพป.บร.4 ปีการศึกษา 2566 “เรียนดี มีวินัย น้ำใจสูง” ณ โรงเรียนบ้านสตึก อ.สตึก จ.บุรีรัมย์ โดยมีนายสมพร บุ้งทอง ผอ.รร.บ้านสตึก และ ผอ.รร.กลุ่มสตึก 1 พร้อมด้วยคณะครู ผู้ปกครองและนักเรียนร่วมให้การต้อนรับ
![S 9674789](/images/19-fonn/S__9674789.jpg)
![S 9674882](/images/19-fonn/S__9674882.jpg)
![S 9674802](/images/19-fonn/S__9674802.jpg)