![420437](/images/19-fonn/420437.jpg)
วันที่ 15 กันยายน พ.ศ.2565
นายประยงค์ เลาลักษณ์จรรรยา ผู้อำนวยการสำนักงานเขาพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์เขต 4 พร้อมด้วยนางธินิดา พิลาล้ำ ประธานกลุ่มโรงเรียนสตึก4และคณะอนุกรรมการการติดตามตรวจสอบประเมินผลและนิเทศการศึกษา ออกติดตามตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา ครั้งที่ 2/2565 กลุ่มโรงเรียนสตึก3 และกลุ่มโรงเรียนสตึก4 จำนวน 21 โรงเรียน ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านกระทุ่ม อ.สตึก จ.บุรีรัมย์
![420438](/images/19-fonn/420438.jpg)
![420435](/images/19-fonn/420435.jpg)