![S 4817017](/images/19-fonn/S__4817017.jpg)
วันที่ 8 สิงหาคม 2565 เวลา 13.00 น.
นายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยนายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต, นายพิทักษ์ สมพร้อม รอง ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 , ประธานกลุ่ม และศึกษานิเทศ ประชุมคณะกรรมการติดตามตรวจสอบประเมินผลและนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา (ก.ต.ป.น.)/ อ.ก.ต.ป.น. ครั้งที่ 4/2565 ณ ห้องประชุมฮักกัน สุขใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![S 4816918 0](/images/19-fonn/S__4816918_0.jpg)
![S 4816917](/images/19-fonn/S__4816917.jpg)
![S 4816927](/images/19-fonn/S__4816927.jpg)
![S 4816949](/images/19-fonn/S__4816949.jpg)