การจัดการเรียนรู้เชิงรุก Active Learning สู่การพัฒนาสมรรถนะผู้เรียน ในศตวรรษที่ 21
![temp oaa916b1b4e3832d695093586d7dd8672 4781217681623599436 1073669728638756](/images/19-fonn/temp_oaa916b1b4e3832d695093586d7dd8672_4781217681623599436_1073669728638756.jpg)
วันที่ 8 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น.
นายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการอบรมเชิงปฏิบัติการการจัดการเรียนรู้ให้สนุกด้วยการสอนเชิงรุก Active Learning ภายใต้โครงการ "การจัดการเรียนรู้เชิงรุก Active Learning สู่การพัฒนาสมรรถนะผู้เรียน ในศตวรรษที่ 21" กลุ่มโรงเรียนแคนดง 1 สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ณ ห้องประชุมจามจุรี รร.อนุบาลแคนดง โดยวิทยากร นายอกนิษฐ์ จันทร์สุขวงค์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.บุรีรัมย์ เขต 3
![S 2957360](/images/19-fonn/S__2957360.jpg)
![temp oaa916b1b4e3832d695093586d7dd8672 4781217681623599436 1073669729008913](/images/19-fonn/temp_oaa916b1b4e3832d695093586d7dd8672_4781217681623599436_1073669729008913.jpg)