![S 11223164](/images/19-fonn/S__11223164.jpg)
วันที่ 23 มีนาคม 2565
คณะอนุกรรมการติดตามตรวจสอบประเมินผลและนิเทศการศึกษา คณะที่ 5 นำโดยนายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ประธานกรรมการ พร้อมด้วย นายพิทักษ์ สมพร้อม รอง ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 รองประธานกรรมการ, นายภาคภูมิ แก้วกูล ผอ.รร.บ้านโนนเจริญ (ก.ต.ป.น.) รองประธานกรรมการ, นายสุทัศน์ สุดประโคน ผอ.รร.บ้านเขว้า (ประธานกลุ่ม รร.คูเมือง 1) กรรมการ, นางชูศรี นันตา ผอ.รร.อนุบาลคูเมือง (ประธานกลุ่ม รร.คูเมือง 2) กกรมการ และนางสาวบุญโรม ดอมไธสง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ กรรมการและเลขานุการ ออกติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา ในกลุ่มโรงเรียนคูเมือง 1 และกลุ่ม รร.คูเมือง 2 ณ รร.อนุบาลคูเมือง อ.คูเมือง จ.บุรีรัมย์
![S 11223093](/images/19-fonn/S__11223093.jpg)
![S 11223088](/images/19-fonn/S__11223088.jpg)
![S 11223185](/images/19-fonn/S__11223185.jpg)