"สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 รับการติดตามและรายงานผลการพัฒนาโรงเรียนตามแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษา จากสำนักงานศึกษาธิการภาค 13"
![S 8781827](/images/19-fonn/S__8781827.jpg)
วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2566
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม ศึกษานิเทศก์และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง รับการติดตามและรายงานผลการพัฒนาโรงเรียนตามแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษา จากสำนักงานศึกษาธิการภาค 13 นำโดย นางวิมลมาลย์ รินไธสง รองศึกษาธิการภาค สำนักงานศึกษาธิการภาค 5 รักษาการในตำแหน่งศึกษาธิการภาค สำนักงานศึกษาธิการภาค 13 พร้อมคณะ ณ โรงเรียนบ้านหนองติ้ว อ.คูเมือง จ.บุรีรัมย์
![S 8781833](/images/19-fonn/S__8781833.jpg)
![S 8781958](/images/19-fonn/S__8781958.jpg)
![S 8781859](/images/19-fonn/S__8781859.jpg)