![S 3432569](/images/19-fonn/S__3432569.jpg)
วันที่ 2 มิถุนายน 2565 เวลา 10.00 น.
นายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการประชุมโครงการส่งเสริมศักยภาพผู้บริหารเขตพื้นที่การศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา บุคลากรทางการศึกษา เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในพื้นที่นวัตกรรมการศึกษา สพป.ระยอง เขต 1 ณ ห้องประชุมฮักกัน สุขใจ สพป.บุรีรัมย์ เขต 4
![S 3432620](/images/19-fonn/S__3432620.jpg)
![S 3432554](/images/19-fonn/S__3432554.jpg)