การแข่งขันกีฬานักเรียน “พุทไธสง 3 เกมส์”
![S 8527932](/images/19-fonn/S__8527932.jpg)
วันที่ 25 มกราคม 2566 เวลา 09.30 น.
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดการแข่งขันกีฬานักเรียน “พุทไธสง 3 เกมส์” ณ สนามโรงเรียนบ้านดอน อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์ โดยมีนายมานพ สถิระนาคะภูมินทร์ นายก อบค.บ้านจาน และนางระวี พยุงแสนกุล นายก อบต.หายโศก ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิด กำหนดการแข่งขันระหว่างวันที่ 25-27 มกราคม 2566
![S 8527911](/images/19-fonn/S__8527911.jpg)
![S 8527930](/images/19-fonn/S__8527930.jpg)
![S 8527934](/images/19-fonn/S__8527934.jpg)