วันที่ 25 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยนายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 และบุคลากรในสังกัด ร่วมแสดงความยินดีกับ นายธีระศักดิ์ สร้อยทอง ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน ในโอกาสได้บรรจุตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผน สังกัด สพฐ. ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07986-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07997-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC08015-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC08024-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC08072-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC08118-1024x681.jpg)