วันที่ ๑๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ เป็นประธานมอบเครื่องคอมพิวเตอร์ให้โรงเรียน จำนวน ๒๐ เครื่อง โดยกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารตรวจสอบและพิจารณาจัดสรรให้โรงเรียนที่มีจำนวนนักเรียนไม่เกิน ๔๐ คน และขาดแคลนเครื่องคอมพิวเตอร์ในการปฏิบัติงาน ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์_240614_6-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์_240614_22-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์_240614_23-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์_240614_30-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์_240614_33-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์_240614_37-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_รับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์_240614_41-1024x683.jpg)