วันที่ ๑๓ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๕.๐๐ น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ มอบหมายให้นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ และบุคลากรใรสังกัดที่เกี่ยวข้อง ร่วมประชุมขับเคลื่อนโครงการ “สุขาดี มีความสุข” ผ่านระบบประชุมออนไลน์ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ โดยมี ดร.ภูธร จันทะหงษ์ ปุณยจรัสธำรง ผู้ช่วยเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานการประชุม
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01861-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01862-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01871-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01920-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01927-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01933-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01908-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01937-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC01939-1024x681.jpg)