ขอขอบคุณ นางสาวรัญจวน อังสนุ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสำโรงพิมาน อำเภอสตึก บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/378343662_6689839417765229_3428380901724628843_n.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/421855599_854030006526478_8069918072915024084_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/421975051_854030873193058_2164331949708837827_n.jpg)