วันที่ ๒๖ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ พร้อมผู้บริหารการศึกษาและบุคลากรในสังกัด ร่วมถวายสัตย์ปฏิญาณ เพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมฮักกัน สุขใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC09876-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC09884-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC09914-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC09865-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC09890-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC09948-1024x681.jpg)