วันที่ ๑๔ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๕.๐๐ น.
สพป.บุรีรัมย์ เขต ๔ นำโดย นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ นำคณะผู้บริหาร ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา นักเรียน ร่วมโครงการปลูกจิตสำนึกในความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ ณ หอประชุมโรงเรียนกู่สวนแตงพิทยาคม อ.บ้านใหม่ไชยพจน์ จ.บุรีรัมย์ โดยมีนายภูษิต เล็กอุดากร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานในพิธี
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC02228-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC02229-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC02330-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC02196-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC02198-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/05/DSC02206-1024x681.jpg)