วันที่ 30 เมษายน 2567 นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดบุรีรัมย์ ประจำเดือนเมษายน 2567 ( ครั้งที่ 4 /2567 ) โดยมีนายนฤชา โฆษาศิวิไลซ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยรองผู้ว่าราชการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจในจังหวัดบุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมประชุมฯ เพื่อรับทราบผลการดำเนินงานที่สำคัญของจังหวัดบุรีรัมย์ ประจำเดือนเมษายน 2567
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/426302_0-Copy-1024x477.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/426305_0-Copy-1024x477.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/426306_0-1024x1024.jpg)