วันที่ 29 เมษายน 2567 นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ มอบหมายให้ ดร.พิทักษ์ สมพร้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และเจริญภาวนา ถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมารี ณ วัดสุคันธวารี ตำบลบ้านเป้า อำเภอพุทไธสง จังหวัดบุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/438087394_2322964691241309_8694831325886313313_n-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/439236749_2322964571241321_4041932473514315131_n-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/440425820_2322964187908026_3676726966008934826_n-2-1024x654.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/S__14491688_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/S__14491691_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/S__14491703_0-1024x768.jpg)