วันที่ 9 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยนายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต , นายวุฒิชัย สารุสุข รอง ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 และบุคลากรในสังกัด ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดอุบลราชธานี พร้อมทั้งต้อนรับนางสาวปิยะพร แจ่มใส เจ้าพนักงานธุรการ ปฏิบัติงาน สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดอุบลราชธานี ในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการ ปฏิบัติงาน กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สพป.บุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00502_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00503_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00582_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00493_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00531_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00538_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00545_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00563-Copy_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/DSC00572_0-1024x684.jpg)