ขอขอบคุณ นายสมศักดิ์ บุญมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสาวเอ้ อำเภอคูเมือง บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1500 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/424860480_858563189406493_5422564126130522462_n-707x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/424619126_858562566073222_2910995225470597762_n-724x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/426685614_858562229406589_82466986905399836_n.jpg)