วันจันทร์ที่ 1 เมษายน 2567 เวลา 07.00 น. นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 และ นายศุภมิตร วัฒนานุสิทธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมพิธีมอบเกียรติบัตรและเข็มเชิดชูเกียรติแก่ข้าราชการพลเรือนดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2566 และมอบเกียรติบัตรให้แก่ข้าราชการที่สมควรได้รับเกียรติบัตรจากจังหวัดบุรีรัมย์ ในวันข้าราชการพลเรือน ประจำปี พ.ศ. 2567
โดยมี นายจำเริญ แหวนเพ็ชร รองผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ ประธานในพิธีเป็นผู้มอบ ณ บริเวณลานด้านหน้าศาลากลางจังหวัดบุรีรัมย์ (หลังเดิม)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/001-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/MG_1307_0-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/002-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/003-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/004-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/005-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/006-1024x576.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/04/007-1024x681.jpg)