วันที่ 8 มีนาคม 2567
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้ ดร.พิทักษ์ สมพร้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 และคณะ ร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการ เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับกลุ่มจังหวัดที่ 11 ครั้งที่ 2/2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิวัน
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/417492056_2290339714503807_1172554369834618357_n-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/420398803_2290339324503846_2546447274789044908_n-1024x704.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/429856907_2290338354503943_4825387513531741951_n.jpg)