วันที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น.
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต ๔ นำโดย นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ นำคณะผู้บริหาร ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรม “สพฐ รวมใจภักดิ์ เรารักกรมสมเด็จพระเทพ” ณ ลานหน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15564849_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15564857_0-1024x684.jpg)