วันที่ 18 ธันวาคม 2566 นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยนายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 นำทีมศึกษานิเทศก์ เข้าศึกษาดูงาน กระบวนการและแนวทางในการขับเคลื่อนนโยบายและการพัฒนาคุณภาพการจัดการศึกษา การอ่านออก เขียนได้ คิดเลขเป็น พร้อมทั้งได้แลกเปลี่ยนเรียนรู้และรับประสบการณ์จากสถานที่จริง ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต 3 เพื่อนำมาปรับใช้กับการขับเคลื่อนนโยบาย E&J Learning Model การนี้มี นายอำนวย ดีประสิทธิ์ พร้อมด้วย นางสาวณัฐธยาน์ ณัฎฐาเศรษฐ รองผู้อำนวยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต 3 ให้การต้อนรับ และได้รับการอำนวยความสะดวกและข้อมูลจากทีมศึกษานิเทศก์ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรี เขต 3 เป็นอย่างดี ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/IMG_3264-1024x683.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/IMG_3263-1024x839.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/IMG_3262-1024x683.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/IMG_3260-1024x683.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/IMG_3259-1024x683.jpeg)