ขอขอบคุณ นางสาวบุญโรม ดอมไธสง ศึกษานิเทศก์ กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 599 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/501262-1-768x1024.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/FC842C59-D56D-40A4-8EF7-A09C75D3A310-1-724x1024.png)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/501261-768x1024.jpg)