ขอขอบคุณ นางดุจดาว ธำรงค์ประดิษฐ์ นักวิชาการศึกษา สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 789 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/299599-766x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/13123-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/13134-642x1024.jpg)