วันที่ 11 ตุลาคม 2566 เวลา 12.20 น. นายชวลิต เจนเจริญ ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 นายวุฒิชัย สารุสุข รองผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 นายบัวพันธ์ นันตา ผอ.ร.ร.ชุมชนบ้านหนองขมาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา กลุ่มอำนวยการ และคณะ ได้ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียนและให้กำลังใจครอบครัว เด็กหญิงนัยน์ภัค เต็นรัมย์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนชุมชนบ้านหนองขมาร และได้มอบเงินช่วยเหลือในเบื้องต้น จำนวน 3,000 บาท จากกองบุญปันน้ำใจ สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 เนื่องจากบ้านประสบอัคคีภัย เมื่อวันที่ 7 ตุลาคม 2566 ส่งผลให้บ้านเสียหายทั้งหลัง
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3151-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3150-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3149-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3148-1024x768.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3147-1024x768.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3146-1024x768.jpeg)