วันที่ 11ตุลาคม 2566 เวลา 10.30 น. นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยนายวุฒิชัย สารุสุขและนายพิทักษ์ สมพร้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมประชุมประธานกลุ่มโรงเรียนอำเภอสตึก อำเภอคูเมือง และอำเภอแคนดง เพื่อปรึกษาและแจ้งข้อราชการเร่งด่วน โดยมีประธานกลุ่มโรงเรียนสตึก1-6 กลุ่มโรงเรียนคูเมือง 1-5 และกลุ่มโรงเรียนแคนดง ให้การต้อนรับและเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลแคนดง
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3158-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3157-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3156-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3155-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3154-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3153-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3152-1024x684.jpeg)