วันที่ 19 มิถุนายน 2566 เวลา 09.30 น.
นายบุญถิ่น มหาสาโร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการแนวทางการดำเนินกิจกรรมการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ นำเสนอผลงาน ประกวดแข่งขันกิจกรรมการเรียนรู้ภายใต้โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรมและธรรมาภิบาลในสถานศึกษา (ครงการโรงเรียนสุจริต) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ เพ ลา เพลิน บูติค รีสอร์ท แอนด์ แอดเวนเจอร์ แคมป์ อ.คูเมือง จ.บุรีรัมย์ โดยมีนายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 กล่าวรายงาน วัตถุประสงค์ของโครงการ และมีคณะกรรมการดำเนินงานนำโดยนายสนิท เกไธสงผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมศึกษานิเทศก์ เข้ากิจกรรม
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2998-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2999-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3006-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3009-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3010-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3005-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3008-1024x684.jpeg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3007-1024x684.jpeg)