วันพุธที่ 24 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00-11.00 นณ โรงเรียนบ้านทองหลางอำเภอบ้านใหม่ไชยพจน์ สังกัด สพป.บุรีรัมย์เขต 4นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์เขต 4 ประธานคณะกรรมการตรวจอาคาร/สิ่งก่อสร้างราชพัสดุที่ขอรื้อถอน พร้อมด้วยคณะกรรมการและเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจสภาพอาคารและสิ่งปลูกสร้างที่ขอรื้อถอนของโรงเรียนบ้านทองหลาง 11รายการ ได้แก่ อาคารเรียน 1หลังฺ, อาคารอเนกประสงค์ 1หลัง, ส้วม 3 หลัง, ถังเก็บน้ำ 22 คอลัมภ์
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/05/348963578_283591340759657_2834436922433771454_n-1024x576.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/05/349071706_1417989588936083_2986417852018419023_n-1024x576.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/05/349072706_767172428467542_2570057512482405543_n-1024x576.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/05/349181044_612306137513619_2620690438399113459_n-1024x576.jpg)