“สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ ร่วมงานสโมสรสันนิบาตเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567″
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/453235829_880819520746672_3746427027346669726_n-1-1024x683.jpg)
วันจันทร์ ที่ 29 กรกฎาคม 2567 เวลา 19.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้ ดร.พิทักษ์ สมพร้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การสศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมงานสโมสรสันนิบาตเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมี นายนฤชา โฆษาศิวิไลซ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานในพิธี ฯ พร้อมด้วยนางวาทิณี โฆษาศิวิไลซ์ นายกเหล่ากาชาดจังหวัดบุรีรัมย์ ข้าราชการชั้นผู้ใหญ่ รองผู้ว่าราชการจังหวัด ผู้พิพากษาหัวหน้าศาล ทหาร ตำรวจ อัยการ พนักงานรัฐวิสาหกิจ องค์กรภาคเอกชน สวมเครื่องแบบเต็มยศ ประดับเครื่องราชอิสริยาภรณ์ ชั้นสูงสุด ร่วมงาน ฯ ด้วยความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวที่ทรงมีต่อปวงชนชาวไทย ณ หอประชุมจังหวัดบุรีรัมย์ ศาลากลางจังหวัดบุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/453245988_2384327485105029_7176118612469851738_n-728x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/453400715_2384327931771651_1427481674585293227_n-842x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/453502687_2384327145105063_2377410635145451797_n.jpg)