วันที่ ๒ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ พร้อมด้วยนายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ ผู้อำนวยการโรงเรียนและศึกษานิเทศก์ ร่วมประชุม เพื่อรับฟังการติดตามการดำเนินงานตามนโยบายของรัฐบาล ของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ผ่านระบบสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC08620-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC08623-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC08661-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC08590-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC08610-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC08626-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC08651-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC08673-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/07/DSC08698-1024x681.jpg)