วันที่ 25 มิถุนายน 2567
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายพิทักษ์ สมพร้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดกิจกรรมประกวดระเบียบแถวลูกเสือ เนตรนารี ประจำปี 2567 ระดับจังหวัด ณ สนามโรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/448926046_2360581210812990_8835337721220427324_n-Copy-1024x868.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/448929043_2360581470812964_1619797420787843271_n-Copy-1024x771.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/448950731_2360581390812972_5886764822061416186_n-Copy-1024x750.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/449030798_2360581274146317_1165341675616474397_n-Copy-1024x741.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/449132326_2360581334146311_8654513326570993320_n-1024x653.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/449187816_2360581524146292_8937314069749971800_n-1024x714.jpg)