วันที่ ๒๑ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ เป็นประธานการประชุมผู้บริหารการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่มและประธานกลุ่มโรงเรียนในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ และเข้าร่วมประชุมรัฐมนตรีด้านการศึกษาอาเซียน ครั้งที่ ๑๓ และการประชุมที่เกี่ยวข้อง ครั้งที่ ๓/๒๕๖๗ ด้านการศึกษาดูงานและกิจกรรมพิเศษ ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07371-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07373-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07391-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07372-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07392-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07435-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07388-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07400-1024x681.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/06/DSC07418-1024x681.jpg)